1 | 62123330101 | นางสาวกนกวรรณ สุปินชมภู | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
2 | 62123330102 | นางสาวกุลวดี ศรีปัญญา | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
3 | 62123330103 | นางสาวเขมวิกา ปละอุด | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
4 | 62123330104 | นางสาวคุณัญญา เทียมสงวน | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
5 | 62123330105 | นางสาวจันทราพร หนูวัน | | | | | เกียรตินิยมอันดับ 1 |
6 | 62123330106 | นางสาวจิราภรณ์ ศรีชัยมูล | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
7 | 62123330108 | นายเจิมศักดิ์ จรูญเลิศปัญญา | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
8 | 62123330109 | นางสาวณัฐธิดา สุคำอ้าย | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
9 | 62123330110 | นายเทคนิค อินทรวิจิตร | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
10 | 62123330111 | นายธนดล ดำรงสันติพิทักษ์ | | | | | ไม่ลงทะเบียน |
11 | 62123330113 | นางสาวนิภาภรณ์ อารีรักษ์กุล | | | | | ลาออก |
12 | 62123330114 | นางสาวนิศารัตน์ เมืองมูล | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
13 | 62123330115 | นางสาวปัทมา โป่งเส็ง | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
14 | 62123330116 | นางสาวผกามาศ พรธีรชัย | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
15 | 62123330117 | นางสาวพัชรี แพร่ความสุข | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
16 | 62123330118 | นางสาวพีรดา เดชาติวงศ์ ณ อยุธยา | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
17 | 62123330119 | นายภัทรธิยะ สนิท | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
18 | 62123330120 | นางสาวมัญฑิตา ศรีเจริญ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
19 | 62123330121 | นายรณกฤต ถาคำ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
20 | 62123330122 | นายรณชัย มหาวรรณ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
21 | 62123330123 | นายสรวิชญ์ ตาสว่าง | | | | | ไม่มาติดต่อ |
22 | 62123330124 | นายสิรวิชญ์ วงษ์มา | | | | | |
23 | 62123330125 | นางสาวสุธาทิพย์ ดวงสาร | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
24 | 62123330126 | นายอนุรักษ์ มะณีบุญ | | | | | |
25 | 62123330127 | นางสาวอนุสรา กาไชย | | | | | เกียรตินิยมอันดับ 2 |
26 | 62123330128 | นายอภินันท์ เขียวสมบัติ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
27 | 62123330129 | นางสาวอมรรัตน์ คำไผ่ประพันธ์กุล | | | | | เกียรตินิยมอันดับ 1 |
28 | 62123330130 | นายณัฐวุฒิ หมอกมาเมิน | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
29 | 62123330131 | นางสาวดาวประกายแสง ชัยพนัส | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
30 | 62123330132 | นายคณิศร เทพอุด | | | | | ย้ายโปรแกรม |
31 | 62123330133 | นายจัสตุพร กันทะวงค์ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
32 | 62123330134 | นางสาวลลิตา ณรงค์ศักดิ์ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
33 | 62123330135 | นางสาวสุกัญญา บุญดี | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
34 | 62123330136 | นางสาวกวินา วงค์แก้ว | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
35 | 62123330137 | นางสาวชมพูนุท ช่างไม้ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
36 | 62123330139 | นางสาววนัสนันท์ ตันสิงห์ | | | | | เกียรตินิยมอันดับ 2 |
37 | 62123330140 | นางสาวอินทิรา นามตำตา | | | | | เกียรตินิยมอันดับ 2 |
38 | 62123330142 | นางสาวกมลวรรณ อิ่นคำ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
39 | 62123330143 | นายกันต์ชนก มะโนยศ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
40 | 62123330144 | นายทินกร คำดี | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
41 | 62123330145 | นายธนดล นวธนากุล | | | | | ออกโดยวัดผล |
42 | 62123330146 | นายทินกร บุญเย็น | | | | | ออกโดยวัดผล |
43 | 62123330147 | นายจีรศักดิ์ คำสุด | | | | | ไม่มาติดต่อ |
44 | 62123330148 | นางสาวกรพินธุ์ แก้วฟอง | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
45 | 62123330149 | นางสาวแสงดาว ประทินสุขอำไพ | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
46 | 62123330150 | นางสาวกนกพร สอนพรม | | | | | เรียนครบหลักสูตร |
47 | 62123330151 | นายนัฐวุฒิ อุตมา | | | | | ไม่ลงทะเบียน |